Cập nhật 19:30 24-08-2023Lắng nghe góp ý, hiến kế của người dân, doanh nghiệp trong công tác bảo vệ môi trường(Thanhuytphcm.vn) - Chiều 24/8, đoàn giám sát của Ban Dân vận Thành ủy TPHCM do đồng chí Trần Kim Yến, Ủy viên Ban Thường vụ Thành ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam TPHCM làm trưởng đoàn, đã giám sát tại Ban Thường vụ Quận ủy Quận 8 về thực hiện Chỉ thị số 19-CT/TU của Ban Thường vụ Thành ủy TPHCM về thực hiện Cuộc vận động “Người dân TPHCM không xả rác ra đường và kênh rạch, vì TP sạch và giảm ngập nước”. Tham gia đoàn giám sát có Thành ủy viên, Phó Trưởng Ban Thường trực Ban Dân vận Thành ủy TP Nguyễn Thị Bạch Mai.