(Thanhuytphcm.vn) - Sáng 1/7, tại khuôn viên Thành ủy Thủ Đức, Ban Dân vận Thành ủy Thủ Đức phối hợp cùng Trung tâm An sinh Xã hội TP Thủ Đức phát động chương trình “Thủ Đức nghĩa tình, chăm lo an sinh xã hội, không ai bị bỏ lại phía sau” trong Khối Đảng - Đoàn thể TP Thủ Đức. Qua đó, chương trình đã vận động được số tiền 179,7 triệu đồng từ đội ngũ cán bộ, đảng viên, công chức các Ban Thành ủy, ban ngành, đoàn thể TP Thủ Đức thuộc Khối Đảng - Đoàn thể TP Thủ Đức. Tham dự buổi lễ phát động có Ủy viên Ban Thường vụ Thành ủy TPHCM, Bí thư Thành ủy Thủ Đức Nguyễn Hữu Hiệp.