(Thanhuytphcm.vn) - Nhân dịp kỷ niệm 99 năm Ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam (21/6/1925 - 21/6/2024), sáng 20/6, đoàn đại biểu Huyện ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện Nhà Bè do đồng chí Dương Thế Trung, Bí thư Huyện ủy làm trưởng đoàn, đã đến thăm và chúc mừng các cơ quan báo chí gồm: Ban Tuyên giáo Thành ủy TPHCM, Phòng Báo chí - Xuất bản (Ban Tuyên giáo Thành ủy), Trang Điện tử Đảng bộ TPHCM, Trung tâm Báo chí TPHCM, báo Tuổi Trẻ. Cùng đi có đồng chí Lê Thị Anh Thư, Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện Nhà Bè.